Recent News and Updates

MAJALIWA: HALMASHAURI ZA DODOMA ANZISHENI VITALU VYA MICHE YA ZABIBU

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa ameziagiza halmashauri zote za mkoa wa Dodoma zianzishe vitalu vya kuzalisha miche… Read more

WAKULIMA MILIONI 2 WASAJILIWA KWENYE MFUMO WA M- KILIMO - BASHE

Naibu Waziri wa Kilimo Hussein Bashe amesema wizara imefanikiwa kutekeleza agizo la Rais Samia Suluhu Hassan kuhusu… Read more

WAKULIMA LIMENI ALIZETI MPATE FAIDA YA HARAKA – WAZIRI MKUU MAJALIWA

WAKULIMA LIMENI ALIZETI MPATE FAIDA YA HARAKA – WAZIRI MKUU MAJALIWA Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa… Read more

TUMEDHIBITI KWA MAFANIKIO VISUMBUFU VYA MAZAO NA TUTAENDELEA KUVIDHIBITI - WAZIRI MKENDA

TUMEDHIBITI KWA MAFANIKIO VISUMBUFU VYA MAZAO NA TUTAENDELEA KUVIDHIBITI - WAZIRI MKENDA Waziri wa Kilimo Prof.… Read more

TUTAPAMBANA NA SOKO LA MUHOGO- MKENDA

Waziri wa Kilimo Prof. Adolf Mkenda leo tarehe 7/5/2021  amekutana na wadau wa zao la muhogo ili kujadili… Read more

gümbet escort halkalı escort malatya escort kurtköy escort antalya escort