Highlights

TUMEZALISHA MBEGU BORA MILIONI 4 ZA MICHIKICHI ILI KUOKOA FEDHA ZA SERIKALI ZAIDI YA BILIONI 443 – K

TUMEZALISHA MBEGU BORA MILIONI 4 ZA MICHIKICHI ILI KUOKOA FEDHA ZA SERIKALI ZAIDI YA BILIONI 443 – KATIBU MKUU KUSAYA  Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Bwana Gerald Kusaya amesema Wizara ya Kilimo kupitia Taasisi ya…

Read more

KUSAYA: SIJARIDHISHWA NA KAZI YA MKANDARASI CHUO CHA KILIMO MUBONDO

KUSAYA: SIJARIDHISHWA NA KAZI YA MKANDARASI CHUO CHA KILIMO MUBONDO Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Gerald Kusaya amesema atachukua hatua kali dhidi ya mkandarasi Bogeta Engineering Co. Ltd kutokana na kutekeleza mradi wa ujenzi…

Read more

WAZIRI MKUU MAJALIWA AWAHAKIKISHIA WADAU WA SEKTA YA MAZAO YA BUSTANI KUWA SERIKALI ITAENDELEA KUJEN

WAZIRI MKUU MAJALIWA AWAHAKIKISHIA WADAU WA SEKTA YA MAZAO YA BUSTANI KUWA SERIKALI ITAENDELEA KUJENGA MAZINGIRA MAZURI YA KUFANYA BIASHARA Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa Majaliwa (Mb)…

Read more

KATIBU MKUU KUSAYA AANZA KUTEKELEZA AGIZO LA RAIS MAGUFULI KUHUSU BIASHARA YA MAZAO YA KILIMO NJE YA

KATIBU MKUU KUSAYA AANZA KUTEKELEZA AGIZO LA RAIS MAGUFULI KUHUSU BIASHARA YA MAZAO YA KILIMO NJE YA NCHI Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Bwana Gerald Kusaya leo mchana tarehe 27 Novemba, 2020 ameanza kutekeleza agizo la Rais,…

Read more

KUSAYA - SERIKALI YAREJESHA MALI ZA BILIONI 61 KWA VYAMA VIKUU VYA USHIRIKA NYANZA, GEITA NA SIMIYU

KUSAYA - SERIKALI YAREJESHA MALI ZA BILIONI 61 KWA VYAMA VIKUU VYA USHIRIKA NYANZA, GEITA NA SIMIYU Serikali ya Awamu ya Tano imefanikiwa kurejesha mali za vyama vikuu vya ushirika Nyanza, Geita na Simiyu zenye thamani ya…

Read more

WAKULIMA WA TARIME KUPATA MBEGU NA MBOLEA KWA BEI ELEKEZI YA SERIKALI-KUSAYA

Wizara ya Kilimo imesema itahakikisha wakulima wa wilaya ya Tarime na mkoa wote wa  Mara wanapata mbegu bora za mahindi na mbolea kwa bei elekezi ya serikali ili kudhibiti biashara ya magendo mpakani. Kauli hiyo ya serikali…

Read more

KATIBU MKUU KUSAYA AWAPONGEZA CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA CHATO KWA KUKUFUA KIWANDA CHA KUCHAKATA PAMBA

Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Bwana Gerald Kusaya awapongeza Wanachama wa Chama Kikuu cha Ushirika wilaya ya Chato kwa kufufua kiwanda cha kuchakata pamba; Kiwanda kilichosimama kwa zaidi ya miaka 20. “Nawapongeza kwa…

Read more

“TUMEREJESHA NYUMBA 3 NA MAGARI 3 TCCCo

Serikali imefanikiwa kurejesha mali za kiwanda cha kukoboa kahawa cha Moshi (TCCCo) zilizouzwa kwa watu binafsi kinyume cha utaratibu ikiwemo nyumba tatu na magari matatu zenye thamani ya shilingi Bilioni 2.2 Mali hizo zimekabidhiwa…

Read more