Habari

KATIBU MKUU KUSAYA AANZA KUTEKELEZA AGIZO LA RAIS MAGUFULI KUHUSU BIASHARA YA MAZAO YA KILIMO NJE YA

KATIBU MKUU KUSAYA AANZA KUTEKELEZA AGIZO LA RAIS MAGUFULI KUHUSU BIASHARA YA MAZAO YA KILIMO NJE YA NCHI Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Bwana Gerald Kusaya leo mchana tarehe 27 Novemba, 2020 ameanza kutekeleza agizo la Rais,…

Soma zaidi

KUSAYA - SERIKALI YAREJESHA MALI ZA BILIONI 61 KWA VYAMA VIKUU VYA USHIRIKA NYANZA, GEITA NA SIMIYU

KUSAYA - SERIKALI YAREJESHA MALI ZA BILIONI 61 KWA VYAMA VIKUU VYA USHIRIKA NYANZA, GEITA NA SIMIYU Serikali ya Awamu ya Tano imefanikiwa kurejesha mali za vyama vikuu vya ushirika Nyanza, Geita na Simiyu zenye thamani ya…

Soma zaidi

WAKULIMA WA TARIME KUPATA MBEGU NA MBOLEA KWA BEI ELEKEZI YA SERIKALI-KUSAYA

Wizara ya Kilimo imesema itahakikisha wakulima wa wilaya ya Tarime na mkoa wote wa  Mara wanapata mbegu bora za mahindi na mbolea kwa bei elekezi ya serikali ili kudhibiti biashara ya magendo mpakani. Kauli hiyo ya serikali…

Soma zaidi

KATIBU MKUU KUSAYA AWAPONGEZA CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA CHATO KWA KUKUFUA KIWANDA CHA KUCHAKATA PAMBA

Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Bwana Gerald Kusaya awapongeza Wanachama wa Chama Kikuu cha Ushirika wilaya ya Chato kwa kufufua kiwanda cha kuchakata pamba; Kiwanda kilichosimama kwa zaidi ya miaka 20. “Nawapongeza kwa…

Soma zaidi

“TUMEREJESHA NYUMBA 3 NA MAGARI 3 TCCCo

Serikali imefanikiwa kurejesha mali za kiwanda cha kukoboa kahawa cha Moshi (TCCCo) zilizouzwa kwa watu binafsi kinyume cha utaratibu ikiwemo nyumba tatu na magari matatu zenye thamani ya shilingi Bilioni 2.2 Mali hizo zimekabidhiwa…

Soma zaidi

MAADHIMISHO YA SIKU YA CHAKULA DUNIANI KUFANYIKA KITAIFA MKOA WA NJOMBE

Serikali imesema maadhimisho ya siku ya chakula duniani yatafayika kitaifa mkoani Njombe ambapo yanalenga kuhamasisha jamii kuwa na uhakika wa chaula na lishe bora. Kauli hiyo ya serikali imetolewa leo ( 01.10.2020) na Naibu…

Soma zaidi

“WATUMISHI WA BODI YA KOROSHO KUWENI WAADILIFU NA SAIDIENI WAKULIMA ”- KUSAYA

“WATUMISHI WA BODI YA KOROSHO KUWENI WAADILIFU NA SAIDIENI WAKULIMA ”- KUSAYA   Wizara ya Kilimo imesema itachukua hatua kali za kisheria kwa watumishi wa Bodi ya Korosho Tanzania ambao wana tabia ya kujihusisha…

Soma zaidi

BILIONI 12 ZA WAKULIMA WA KAHAWA KAGERA KULIPWA: KM KUSAYA

Serikali imesema wakulima waliokusanya kahawa yao kwenye vyama vya ushirika mkoani Kagera wataanza kulipwa madeni yao mapema wiki hii. Kauli hiyo imetolewa leo (01.09.2020) Jijini Mwanza na Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Bw.…

Soma zaidi