Form No.A

BODI YA MKONGE TANZANIA

PICHA YA MWOMBAII

MAOMBI YA SHAMBA LA MKONGE

MKURUGENZI MKUU

BODI YA MKONGE TANZANIA
S.L.P 277

TANGA

TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

Jina: Anwani:

Simu: Mahali anapoishi:

Barua pepe:

Kata: Wilaya:

Saini ya Mwombaji:

Ninaomba shamba la ukubwa wa ekari Kwaajili ya Kulima Mkonge Katika shamba la

| | Linalomilikiwa na Bodi ya Mkonge Tanzania kwa
masharti husika kama yatakavyotolewa.

MASHARTI KWA MUOMBAJI:

. Kwamba Muombaji atalipia ada ya maombi kiasi cha shilingi 20,000/= ambayo
haitarejeshwa (non refundable).

. Fedha za maombi zitalipwa kupitia Control namba itakayotolewa na Bodi ya Mkonge
Tanzania baada ya muombaji kurejesha fomu hii

. Baada ya kulipia wakulima watakaofanikiwa kupata nafasi ya eneo la kilimo cha mkonge
watataarifiwa kwa maandishi kuhusu siku ya kuoneshwa shamba.

. Kwamba, Shamba atakalopewa ni kwa ajili ya kilimo cha mkonge tu kwa kanuni bora za
kilimo cha mkonge na si vinginevyo.

. Kwamba mwombaji atakapofanikiwa kupata shamba atalipia kodi ya pango la ardhi ya
shilingi 11,000/= kwa ekari moja kwa mwaka.




6. Baada ya kuoneshwa eneo, mkulima atatakiwa kusaini mkataba kati yake na Bodi ya
Mkonge Tanzania

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Ndugu Amekubaliwa/Amekataliwa ombi la eneo la

kulima mkonge katika shamba la Hekta

Kwa maneno

MaAONT/IMABIEZO: ... e e e et e e e

Msimaizi wa shamba:

Wadhifa:




