
 

 

BODI YA MKONGE TANZANIA 

TANGAZO LA KUKARIBISHA MAOMBI YA MASHAMBA YA KULIMA MKONGE 

1.0 Utangulizi 

Bodi ya Mkonge Tanzania (TSB) inawatangazia watanzania wote kuwa inatarajia kugawa 

mashamba kwa ajili ya kilimo cha mkonge kwa wakulima wadogo ili kuendeleza kilimo cha 

mkonge nchini. Mashamba yanayokusudiwa kugawiwa kwa wakulima wadogo ni mashamba 

ya Hale Estate, Magoma Estate, Magunga Estate, Ngombezi Estate na Mwelya Estate yaliyopo 

Wilaya za Handeni na Korogwe ambayo yanamilikiwa na Bodi ya Mkonge Tanzania ambayo 

sehemu yalishagawiwa kwa wakulima wadogo. 

2. Utaratibu wa Maombi ya mashamba 

Waombaji wote watatakiwa kujaza fomu maalum inayopatikana katika ofisi za Bodi ya mkonge 

na katika tovuti ya www.atmis.kilimo.go.tz. Baada ya kujaza, fomu irejeshwe katika ofisi za 

Bodi ya Mkonge Tanzania zilizopo Kiwanja Na.65 jengo la Mkonge (Mkonge House), Barabara 

ya Uhuru/Usagara,Tanga Jiji, kabla au ifikapo tarehe 01 Januari 2020 au tuma kwa anuani 

ifuatayo:  

Mkurugenzi mkuu,  
Bodi ya Mkonge Tanzania,  
S.L.P 277 Tanga. 
Barua pepe: dg@sisalboard.go.tz 

3.  Masharti ya uombaji 

Masharti ya uombaji wa mashamba ni kama yalivyoainishwa kwenye fomu ya maombi. 

Waombaji wote waliowasilisha maombi Bodi ya Mkonge kwa njia ya barua wanaelekezwa 

kuwasilisha upya maombi yao kwa utaratibu wa kujaza fomu. Inasisitizwa kuwa maombi yote 

ya shamba yatakayowasilishwa au yaliyokwishawasilishwa nje ya utaratibu wa ujazaji wa 

fomu hayatashughulikiwa. Maombi yatashughulikiwa kwa utaratibu wa “Wa kwanza kuomba 

wa kwanza kushughulikiwa” (first in first served) kutegemea na upatikanaji wa eneo. 

Limetolewa Na: 

Kaimu Mkurugenzi Mkuu, 
Bodi ya Mkonge Tanzania, 
S.L.P 277, 
TANGA. 

http://www.atmis.kilimo.go.tz/
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