JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KILIMO

Idara ya Utawala,
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Kilimo IV Dodoma,

Nambari: +255 26 2321407
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TAARIFA KWA UMMA KUHUSU MAADHIMISHO YA SIKU YA
CHAKULA DUNIANI

Dodoma, 01 Oktoba, 2020

Wizara ya Kilimo inapenda kuwataarifu wananchi na wadau wote wa sekta
ya kilimo nchini kuwa Maadhimisho ya Siku ya Chakula Duniani
yatafanyika kitaifa mkoani Njombe kuanzia tarehe 10 Oktoba
2020 na kilele chake itakuwa tarehe 16 Oktoba 2020.

Kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari iliyotolewa leo (01.10.2020)
na Naibu Waziri wa Kilimo Mhe. Omary T. Mgumba(Mb.) jijini Dodoma
imesema maandalizi ya maadhimisho hayo yamekamilika na kuwa wizara,
taasisi, wakala, mashirika ya kimataifa na kitaifa zinakaribishwa kujitokeza

kushiriki kwenye maadhimisho ya mwaka huu.

Kauli mbiu ya maadhimisho ya Siku ya Chakula Duniani mwaka huu
inasema “Kesho Njema Inajengwa na Lishe Bora Endelevu” .
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Revocatus Kassimba
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.
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