JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KILIMO

Idara ya Utawala,

Mji wa Serikali- Mtumba
S.L.P. 2182,

DODOMA

Anuani ya Simu: “Kilimo Dodomd"
Nambari: 255 (026) 22321407,
Fax: 255 (026) 2320037

Email: ps@kilimo.go.tz

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Joseph
Magufuli amefanya uteuzi wa viongozi wa Tume ya Maendeleo ya Ushirika
kama ifuatavyo:

1. Dkt. Benson Otieno Ndiege - kuwa Mrajis wa Vyama vya Ushirika
Tanzania na Mtendaji Mkuu wa Tume ya Maendeleo ya Ushirika.

2. Bw. Malunde Charles Msolwa — kuwa Naibu Mrajis wa Vyama vya
Ushirika Tanzania — Uhamasishaji na Uratibu.

3. Bw. Nyakunga Collins Benedict — kuwa Naibu Mrajis wa Vyama vya
Ushirika Tanzania — Ukaguzi na Usimamizi.

Uteuzi huu ni kuanzia tarehe 30/1/2020.

Imetolewa na Katibu Mkuu
Wizara ya Kilimo
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