Kiswahili
|
English
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Kilimo
Mwanzo
Wizara
Muhtasari
Muundo wa Wizara
Dhamira na Dira
Idara
Vitengo
Mkataba wa Huduma kwa Mteja
Taasisi
Bodi za Mazao
Taasisi za Wizara
Vyuo vya Mafunzo
Miradi
Miradi Iliyokamilika
Miradi Inayoendelea
Miradi Ambayo Haijaanza/Iliyopangwa
Programu
Programu Zetu
Wadau
Wadau wa Kilimo
Mifumo ya Wizara
Habari
Habari na Matukio
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Matangazo
Hotuba
Nafasi za Kazi
Zabuni
Habari Picha
Maktaba ya Video
Miongozo
Mawasiliano Yetu
Mawasiliano
Ofisi Zetu na Maoni
Mwanzo
Maktaba ya Picha
MAKTABA YA PICHA
MAKTABA YA PICHA
MAKTABA YA PICHA
2
Nov 26
2
Nov 26
2
Nov 26
2
Nov 26
2
Nov 26
2
Nov 26
2
Nov 26
Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo (Mb) amefanya mkutano na Wadau wa Tasnia ya Tumbaku mkoani Tabora kutatua changam...
2
Nov 26
Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo (Mb) ameitaka Tume ya Taifa ya Umwagiliaji kuhakikisha uwekezaji unaofanywa na Se...
2
Nov 26
Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo (Mb) aitaka Wakala wa Mbegu za Kilimo (ASA) kuzalisha kwa tija ili kupunguza uteg...
2
Nov 26
2
Nov 26
2
Nov 26
2
Nov 26
2
Nov 26
2
Nov 26
Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo (Mb) amewataka watumishi wa Wakala wa Mbegu za Kilimo (ASA) kuweka msukumo wa uza...
2
Nov 26
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
...
202
203
›